ลำดับ | ตำแหน่ง | เพศ | รวม |
---|---|---|---|
1 | ผู้อำนวยการโรงเรียน | ชาย | 1 |
2 | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | หญิง | 1 |
3 | ครู | หญิง | 18 |
4 | ครู | ชาย | 2 |
5 | ครู (อัตราจ้าง) | ชาย | 5 |
6 | ครู (อัตราจ้าง) | หญิง | 12 |
7 | ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ | หญิง | 1 |
8 | ช่างไม้ชั้น 3 | ชาย | 1 |
9 | เจ้าพนักงานธุรการ | หญิง | 1 |
รวมทั้งหมด | 42 |
คำนำหน้า | ชื่อ - นามสกุล | เพศ | โรงเรียน | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วิชาเอก | รูปภาพ |
---|---|---|---|---|---|---|---|
นาย | เชาวเร กันอิน | ชาย | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ผู้อำนวยการโรงเรียน | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | ณัฎฐณิชา ศรีวิชัย | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นาง | วรกมล เตสันโต | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | ธิดารัตน์ ล่องหน | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พลศึกษา | |
นางสาว | นิมล กาชัย | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการ | พลศึกษา | |
นางสาว | อวิกา จิตอารี | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นาง | อริสราวัลย์ วงค์บุตร | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการ | ภาษาอังกฤษ | |
นาง | อิศรา สารบรรณ์ | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาย | พิทักษ์ รอบจังหวัด | ชาย | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ดนตรี | |
นาง | เบญทิพย์ สายเลาคำ | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | มิธทิรา แก้วร่วง | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | หลักสูตรและการสอน | |
นางสาว | วาสนา อวดทอง | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | รุ่งทิวา สร้อยทอง | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | บริหารการศึกษา | |
นาง | แสงเดือน กลมไล | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ปฐมวัย | |
นางสาว | ดวงนภา นัคคีย์ | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการ | ปฐมวัย | |
นาง | สมาพร กันอิน | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาง | อารณี พจนธารี | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ภาษาไทย | |
นาย | จิรายุศ ประกาศ | ชาย | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การจัดการทั่วไป | |
นาง | เกศริน กาชัย | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นาง | ชัชรินทร์ สาเสาร์ | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ภาษาไทย | |
นางสาว | สุภามาศ งามเริง | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | อมรพรรณ เทพทอง | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาอังกฤษ | |
นาย | ธงชัย อินต๊ะสงค์ | ชาย | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ช่างไม้ชั้น 3 | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นางสาว | ศิรประภา ฟั่นเฟียน | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ฟิสิกส์ | |
นางสาว | ดวงกมล วังเย็น | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาจีน | |
นางสาว | วดีอุษา นันทะสี | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | เจ้าพนักงานธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | |
นางสาว | อรอุมา อินต๊ะสงค์ | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | |
Mr. | วู้ดเวิด วิวลาลิโน | ชาย | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | อำพร เมทา | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ | |
นางสาว | วรรณิษา นางแล | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาไทย | |
นางสาว | สุทธิดา บานเย็น | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาไทย | |
Mr. | จินเจลานี่ - | ชาย | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | มณฑกาณต์ ต๊ะปัญญา | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาอังกฤษ | |
นาง | นงเยาว์ ปัตถาเวตัง | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การศึกษาปฐมวัย | |
Mr. | แอนดี้ นากา กาเซีย | ชาย | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | รุ่งธิดา จงจิตต์ | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาอังกฤษ | |
นาย | ดลสันต์ แซ่ท้าว | ชาย | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาไทย | |
นางสาว | วรรณิษา วันทะยะ | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ | |
นางสาว | อภิสรา มุลิลา | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาไทย | |
นาย | นราพงษ์ นันตา | ชาย | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | |
นางสาว | นพรัตน์ แจ้งสว่างศรี | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาอังกฤษ | |
นางสาว | วชิราภรณ์ เมตตา | หญิง | อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การศึกษาปฐมวัย |